กลุ่มมาตรฐานอาคารและสภาพแวดล้อม ลงพื้นที่ตรวจวิศวกรรมความปลอดภัยและสิ่งแวดล้อมภายในโรงพยาบาล
วันที่ 12 พฤษภาคม 2566 ศูนย์สนับสนุนบริการสุขภาพที่ 9 นำทีมโดย นายอภิชาต สีดามาตย์ นายช่างเทคนิคชำนาญงาน พร้อมด้วย นางสาวปรียาวัลย์ ไพบูลย์ นายช่างโยธาปฏิบัติงาน ลงพื้นที่ตรวจวิศวกรรมความปลอดภัยและสิ่งแวดล้อมภายในโรงพยาบาล ณ ศูนย์อนามัยที่ 9 นครราชสีมา กรมอนามัย กระทรวงสาธารณสุข อำเภอเมืองนครราชสีมา จังหวัดนครราชสีมา