กลุ่มมาตรฐานอาคารและสภาพแวดล้อม ลงพื้นที่ตรวจวิศวกรรมความปลอดภัยและสิ่งแวดล้อมภายในโรงพยาบาล
วันที่ 23 พฤษภาคม 2566 ศูนย์สนับสนุนบริการสุขภาพที่ 9 นำทีมโดย นายศรายุทธ สุดใจ นายช่างไฟฟ้าชำนาญงาน พร้อมด้วย เจ้าหน้าที่กลุ่มมาตรฐานอาคารและสภาพแวดล้อม ลงพื้นที่ตรวจวิศวกรรมความปลอดภัยและสิ่งแวดล้อมภายในโรงพยาบาล ณ โรงพยาบาลชุมพวง อำเภอชุมพวง จังหวัดนครราชสีมา