เข้าร่วมประชุมเชิงปฏิบัติการเพิ่มประสิทธิภาพการปฏิบัติงานบัญชี กรมสนับสนุนบริการสุขภาพ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567
วันที่ 17 กรกฎาคม 2567 ศูนย์สนับสนุนบริการสุขภาพที่ 9 โดยนายสำนึก โลหณุต ผู้อำนวยการฯ มอบหมายให้นางนภัสรัตม์ สินปรุ เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน พร้อมด้วยนางสาวยุรนันท์ อะปะมายา นักวิชาการเงินและบัญชี เข้าร่วมประชุมเชิงปฏิบัติการเพิ่มประสิทธิภาพการปฏิบัติงานบัญชี กรมสนับสนุนบริการสุขภาพ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 ในการจัดทำต้นทุนต่อหน่วยผลผลิต และการประเมินผลการปฏิบัติงานด้านบัญชีภาครัฐ รวมถึงการแก้ไขข้อผิดพลาด ในระบบ New GFMIS Thai ระหว่างวันที่ 16 - 17 กรกฎาคม 2567 ณ โรงแรมเบสท์เวิสเทิร์น พลัส แวนดา แกรนด์ แจ้งวัฒนะ อำเภอปากเกร็ด จังหวัดนนทบุรี