ศูนย์สนับสนุนบริการสุขาพที่ 9 เข้าร่วมประชุมติดตามการพัฒนา พื้นที่อาคารสำนักงานเขตสุขภาพที่ 9 ครั้งที่ 1/2567
วันที่ 18 กรกฎาคม 2567 นายสมนึก โลหณุต ผู้อำนวยการศูนย์สนับสนุนบริการสุขภาพที่ 9 มอบหมายให้ นายศรายุทธ สุดใจ รองผู้อำนวยการศูนย์สนับสนุนบริการสุขภาพที่ 9 พร้อมด้วย นายณฐพงศ์ โพธิรัตน์เรืองกูล วิศวกรโยธาปฏิบัติการ และ นายทรงวุฒิ เกล้ารัมย์ นายช่างโยธาปฏิบัติงาน เข้าร่วมประชุมติดตามการพัฒนาพื้นที่อาคารสำนักงานเขตสุขภาพที่ 9 ครั้งที่ 1/2567 เพื่อเตรียมพัฒนาพื้นที่ให้พร้อมรองรับการก่อสร้างอาคารสำนักงานเขตสุภาพที่ 9 ณ ห้องประชุมสำนักงาน เขตสุขภาพที่ 9 อำเภอเมืองนครราชสีมา จังหวัดนครราชสีมา